Ad Clicks : Ad Views : Ad Clicks : Ad Views :

Kenyan men are extremely angry with Nyota Ndogo’s over the message she sent to president Uhuru Kenyatta

/
/
/

Nyota Ndogo has sent president Uhuru Kenyatta a controversial message ahead of his inauguration. The Coast-based singer irked most Kenyan men with her message.

Nyota Ndogo urges Uhuru to make sure a law is passed which will compel men to take care of women they impregnate.

The ‘Watu na Viatu’ singer says her proposed child care law will compel men to be responsible and curb incidences of abortion.

Nyota Ndogo says bastards are living miserable lives because their fathers have refused to be responsible. She urges Uhuru to prioritize women in his second term in office.

Most men were however not pleased by Nyota Ndogo’s proposal. Some men accused her of propagating gold-digging among women.

Below is Nyota Ndogo’s plea to Uhuru Kenyatta:

Ujumbe wangu kwa rahisi wa jamuhuri ya kenya @president.of.kenya .bado siku tatu uwapishwe na kutuongoza wakenya tena kwa miaka mitano.#OMBILANGU.nakuomba uwaonee wanawake huruma na uwape kipao mbale maana ndio mama zetu dadazetu na bibi zetu sio? NAOMBA UWEKE SHERIA YA MIMBA.WEKA SHERIA KUA MWANAMKE YEYOTE ATAKAEPATIKANA NI MJA MZITO BASI MWENYE MIMBA ILE NILAZIMA KUILEA ILE MIMBA NA KUMLEA YULE MTOTO MAANA NIWAKE AMA KIWANGO CHA MSHAHARA WAKE UENDE KWA MAMA MTOTO KWAAJILI YA KULEA HUYO MTOTO.WAUME WENGINE UWACHA WAKE ZAO WAKAENDA TIA MIMBA NJE AKAKUKIMBIA UKIMUULIZA ANAKWAMBIA NIPO NA MKE.KWAIVYO HUYU MTOTO MAMA ANAISHIA KUMLEA MWENYEWE KWASHIDA NA NDIO WENGINE USHINDWA WAKAISHIA KUTOA ZILE MIMBA.PLZ WEKA SHERIA HII TAFADHALI @uhurukenyatta itasaidia sana pia waume kujali plzz #SHERIAKWAAJILIYAWANAWAKE…KAMA WEWE NI MWANAMKE NA UNANISAPOTI PLZZ TAG RAIS NA UTAG MTU UNAEFIKIRIA IKIMFIKIA ITAMFIKIRIA NA RAISI.KAMA NIDHAMBI TUMEFANYA PAMOJA KWANINI NIBEBE UKUMÙ PEKEANGU😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭😭..sio tabia yangu kutag watu but Leo nitawatag hawa watu muimu.

Facebook Comments
Loading...
  • Facebook
  • Twitter
0